| วิธีการปลดล็อค | ใบหน้า, ลายนิ้วมือ, รหัสผ่าน, การ์ด, แอพ, กุญแจ |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แอป | Tuya Wifi |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ 5000mAh |
| ขนาดตัวล็อค | 24*240mm |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ปลดล็อคทาง | แอพมือถือ/รหัสผ่าน/ลายนิ้วมือ/คีย์/การ์ด |
| ความจุลายนิ้วมือ | 100 |
| เซ็นเซอร์ลายนิ้วมือ | เซ็นเซอร์คาปาซิทีฟ |
| Tuya APP | รองรับระบบ IOS และ Android |
| วิธีการปลดล็อค | ใบหน้า, ลายนิ้วมือ, รหัสผ่าน, การ์ด, แอพ, กุญแจ |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แอป | Tuya Wifi |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ 5000mAh |
| ขนาดตัวล็อค | 24*240mm |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ปลดล็อคทาง | แอพมือถือ + ลายนิ้วมือ + รหัสผ่าน + การ์ด + กุญแจ |
| ความจุลายนิ้วมือ | 100 |
| Tuya APP | รองรับไอโฟนและโทรศัพท์ Android |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ปลดล็อคทาง | แอพมือถือ + ลายนิ้วมือ + รหัสผ่าน + การ์ด + กุญแจ |
| ความจุลายนิ้วมือ | 100 |
| Tuya APP | รองรับไอโฟนและโทรศัพท์ Android |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 ตัวเลือก 50000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP/IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |