| มติ | 1920 x 1080 |
|---|---|
| คุณสมบัติพิเศษ | เวลาและการเข้าร่วมกันน้ำ / สภาพอากาศ |
| วีแกนด์ | อินพุต / เอาต์พุต วีแกนด์26 |
| ใบสมัคร | ในร่มกลางแจ้ง |
| การสื่อสาร | สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| มติ | 1920 x 1080 |
|---|---|
| คุณสมบัติพิเศษ | เวลาและการเข้าร่วมกันน้ำ / สภาพอากาศ |
| ตัวเลือกการจัดเก็บข้อมูล | เมฆ |
| ใบสมัคร | ในร่มกลางแจ้ง |
| การสื่อสาร | สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อสินค้า | เครื่องอ่าน uhf rfid ทางไกล |
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อสินค้า | เครื่องอ่าน uhf rfid ทางไกล |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อรายการ | เครื่องอ่าน rfid uhf ระยะไกล |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ความถี่ | 860-960MHZ |
|---|---|
| มาตรการ | ISO 18000-6C |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาอากาศอ่านแบบพาสซีฟ Uhf Rfid Reader |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ระยะการอ่าน | 0-8m |