| ประเภทบาร์โค้ด | คิวอาร์โค้ด/บาร์โค้ด |
|---|---|
| โหมดถอดรหัส | การถอดรหัสภาพ |
| ประเภทบัตร | EM / บัตร IC |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| คุณสมบัติการอ่าน | การเหนี่ยวนำอัตโนมัติ, เสียงบี๊บคำใบ้ |
| ประเภทบาร์โค้ด | คิวอาร์โค้ด/บาร์โค้ด |
|---|---|
| โหมดถอดรหัส | การถอดรหัสภาพ |
| ประเภทบัตร | EM / บัตร IC |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| คุณสมบัติการอ่าน | การเหนี่ยวนำอัตโนมัติ, เสียงบี๊บคำใบ้ |
| ประเภทบาร์โค้ด | คิวอาร์โค้ด/บาร์โค้ด |
|---|---|
| โหมดถอดรหัส | การถอดรหัสภาพ |
| ประเภทบัตร | EM / บัตร IC |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| คุณสมบัติการอ่าน | การเหนี่ยวนำอัตโนมัติ, เสียงบี๊บคำใบ้ |
| หมายเลขรุ่น | TM1000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 200,000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| ความจุการ์ด | 3,000 |
| การสื่อสาร | ยูเอสบี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand เข้า & ออก /USB/RS232/RS485 |
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID, รหัส QR |
| ประเภทบาร์โค้ด | QR รหัสหนึ่งมิติ |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |