| แบบอย่าง | HF2 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 13.0 |
| ซีพียู | Unisoc T606 8-coe 1.6GHz 12 นาโนเมตร |
| แรม | 4GB |
| รอม | 64GB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| แสดง | 2.8 นิ้ว TFT |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
|---|---|
| อัลกอริทึม | อัลกอริธึมการตรวจจับความมีชีวิตชีวาของกล้องสองตา & อัลกอริธึมการจดจำใบหน้า & อัลกอริธึมรหัส |
| ภาษา/เสียง | จีน อังกฤษ (มาตรฐาน) รองรับการปรับแต่งภาษาและเสียงต่างๆ |
| ความจุผู้ใช้งาน (คน) | ผู้ใช้ 10,000 ราย (ผู้ใช้ที่ลงทะเบียน 10,000 รายพร้อมการจดจำใบหน้า/รหัสผ่าน/การ์ด, ผู้ใช้ที่ลงทะเบีย |
| บันทึกผู้ใช้ (รายการ) | 1,000,000 บันทึก (รองรับการจดจำใบหน้า/หลอดเลือดดำบนฝ่ามือสำหรับการบันทึกและถ่ายภาพในสถานที่ ความจุใน |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
|---|---|
| อัลกอริทึม | อัลกอริธึมการตรวจจับความมีชีวิตชีวาของกล้องสองตา & อัลกอริธึมการจดจำใบหน้า & อัลกอริธึมรหัส |
| ภาษา/เสียง | จีน อังกฤษ (มาตรฐาน) รองรับการปรับแต่งภาษาและเสียงต่างๆ |
| ความจุผู้ใช้งาน (คน) | ผู้ใช้ 10,000 ราย (ผู้ใช้ที่ลงทะเบียน 10,000 รายพร้อมการจดจำใบหน้า/รหัสผ่าน/การ์ด, ผู้ใช้ที่ลงทะเบีย |
| บันทึกผู้ใช้ (รายการ) | 1,000,000 บันทึก (รองรับการจดจำใบหน้า/หลอดเลือดดำบนฝ่ามือสำหรับการบันทึกและถ่ายภาพในสถานที่ ความจุใน |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| แสดง | 2.8 นิ้ว TFT |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 ตัวเลือก 50000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP/IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AI ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยใบหน้า |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| กล้องส่องทางไกล | กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด WDR+200W สีสันสดใส 200W |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux 3.10 |
| การตรวจสอบ | ใบหน้า, พิน, บัตรRFID |