| จอ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| OS | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5m-2.5m |
| โหมดระบุตัวตน | ใบหน้า/รหัสผ่านและชุดค่าผสม |
|---|---|
| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัสขนาด 4.3 นิ้ว |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบลีนุกซ์ |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ระบบปฏิบัติการ | ลินุกซ์ |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ IPS ความละเอียดสูง 4.3 นิ้ว |
| มติ | 800x480 |
| ความเร็วในการจดจำใบหน้า | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ผู้ใช้ | 10,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| ความจุบัตร | 5,000 (ไม่บังคับ) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส หน้าจอสัมผัส TFT ขนาด 5 นิ้ว |
| ภาษา | ภาษาอังกฤษและสนับสนุน OEM |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS 5.0 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| กล้อง | กล้อง WDR สี HD 2MP, กล้องอินฟราเรด 200W |
| RAM / ROM | 256M DDR; 256M DDR; 4G EMMC 4G EMMC |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว" |
| ความละเอียด | 720 * 1280 |
| ภาษา | อังกฤษ สเปน ตุรกี และภาษาประจำชาติอื่นๆ อีก 20 ภาษา、เสียง |
| ภาษา/เสียง | จีน/อังกฤษ (มาตรฐาน) |
|---|---|
| ความจุผู้ใช้งาน (คน) | 5,000 มาตรฐาน (ขยายได้ถึง 50,000) |
| ความจุใบหน้า | 5,000 มาตรฐาน (ขยายได้ถึง 50,000) |
| ความจุของลายนิ้วมือ | กำหนดค่าได้อย่างอิสระ |
| ความจุการ์ด | 5,000 มาตรฐาน (ขยายได้ถึง 50,000) |