| กล้อง | กล้องสี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 100W |
|---|---|
| ไฟ LED | ไฟ LED อินฟราเรดกำลังสูงสองเท่า |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว |
| มติ | 800 * 480 |
| การสื่อสาร | TCP / IP, WIFI, USB |
| พิมพ์ | การเข้าร่วมประชุมเวลาการจดจำใบหน้า |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| ความจุใบหน้า | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| ความจุของลายนิ้วมือ | 10,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| โหมดการรับรู้ | AI Dynamic Face + ลายนิ้วมือ + รหัสผ่าน + การ์ด |
|---|---|
| ความจุใบหน้า | ผู้ใช้ 5,000 คน |
| ความจุลายนิ้วมือ | ผู้ใช้ 10,000 คน |
| ความเร็วในการรับรู้ | ≤0.2 วินาที |
| ความแม่นยำในการรับรู้ | 99.70% |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 200000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 |
| แสดงขนาด | 2.4 นิ้วหน้าจอสี TFT LCD |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ชื่อสินค้า | เทอร์มินัลควบคุมการเข้าออกเวลาเข้างานระบบจดจำใบหน้าอัลไดนามิก |
|---|---|
| หน้าจอ | 5.0 นิ้ว, HD 1280 * 720, หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive |
| ซีพียู,เอ็นพียู | 1.2G ดูอัลคอร์ ARM Cortex-A7, 600G(0.6T) |
| แรม, รอม | 256MB DDR3; eMMC แฟลช 4GB |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 10,000 |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
| ความจุการ์ด | 10,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 5 นิ้ว |
| จอ | 4.3" IPS 272*480 หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ประเภทการยืนยัน | ใบหน้า ลายนิ้วมือ การ์ด รหัสผ่าน |
| โหมดการระบุตัวตน | 1:N, 1:1 |
| ระบุความเร็ว | ≦0.2s |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 10,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส LCD ขนาด 5 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC / ID / |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงกรอบ LED ใบหน้า |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, รหัสผ่าน, การ์ด, คิวอาร์โค้ด |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| ซีพียู | RK3568 สถาปัตยกรรม ARM Cortex-A55 แบบ quad-core ความถี่หลัก 1.8GHz |
|---|---|
| จีพียู | มาลี-G52-2EE |
| เอ็นพียู | พลังการประมวลผล 0.8T |
| แรม | 2GB DDR4 (มาตรฐาน)/ขยายได้ |
| รอม | 8GB (มาตรฐาน), ขยายได้ถึง 16GB, 32GB, 64GB, 128GB |