| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| พิมพ์ | การเข้าร่วมประชุมเวลาการจดจำใบหน้า |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| ความจุใบหน้า | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| ความจุของลายนิ้วมือ | 10,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| ความจุบัตร | 5,000 (ไม่บังคับ) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส หน้าจอสัมผัส TFT ขนาด 5 นิ้ว |
| ภาษา | ภาษาอังกฤษและสนับสนุน OEM |
| แบบอย่าง | HF2 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 13.0 |
| ซีพียู | Unisoc T606 8-coe 1.6GHz 12 นาโนเมตร |
| แรม | 4GB |
| รอม | 64GB |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์บันทึกเวลาบนใบหน้า Android แบบพกพา HF6 |
|---|---|
| แรมและรอม | RAM 4GB+ ROM 64GB (ตัวเลือก 6 + 128) |
| ขนาดหน้าจอ | หน้าจอแข็งความละเอียดสูง 5.0 นิ้ว ความละเอียด (720*1280) HD |
| ประเภทซิมการ์ด | ซิมการ์ดนาโนคู่ (รองรับ 4G ทุกเครือข่าย) |
| โหมดเครือข่าย | GSM, CDMA, WCDMA, EVDO, TD-SCDMA, TDD/FDD-LTE |
| ความจุของใบหน้า | 1K |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5K |
| บันทึกความจุ | 300K |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรประชาชน PIN |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / ไทย / อาหรับ |
| ระบบปฏิบัติการ | ลินุกซ์ |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ IPS ความละเอียดสูง 4.3 นิ้ว |
| มติ | 800x480 |
| ความเร็วในการจดจำใบหน้า | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ผู้ใช้ | 10,000 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รูปแบบการระบุ | ลายนิ้วมือใบหน้าบัตรประชาชน PIN |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 1.0 วินาที |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 ตัวเลือก 50000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP/IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |