| กล้อง | กล้องสี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 100W |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| การสื่อสาร | TCP / IP, WIFI, USB |
| ไฟ LED | ไฟ LED อินฟราเรดกำลังสูงสองเท่า |
| มติ | 800 * 480 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง | กล้องอินฟราเรดคู่กล้อง HD คู่ |
| ความจุของใบหน้า | 1500 |
| ลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน | 5000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / USB Pen Drive |
| รายการสินค้า | นาฬิกาบอกเวลาใบหน้าและลายนิ้วมือ |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ TFT 4.3 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน | 5000 |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอภาพ | 4.3 Inch, HD 272*480. 4.3 นิ้ว HD 272*480. Capacitive Touch Screen หน้าจอสัม |
|---|---|
| ระบบ | Linux 3.10 |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอระบบสัมผัส LCD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดค่าผสม |
| คุณสมบัติพิเศษ | การตรวจจับการเคลื่อนไหว, หน้าจอสัมผัส HD, กล้องสี HD, การมองเห็นได้ในเวลากลางคืน |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,0000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000.000 |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12V |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตแจ้งเตือน |
| กล้อง | กล้องสี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 100W |
|---|---|
| ไฟ LED | ไฟ LED อินฟราเรดกำลังสูงสองเท่า |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว |
| มติ | 854 * 480 |
| การสื่อสาร | TCP / IP, WIFI, USB |