| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| การทำธุรกรรม | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| กล้อง | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; กล้องคู่ 2M Pixel HD สี; 2M infrared camera |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | ไอซี/ไอดี |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเข้าร่วมประชุมตรวจจับใบหน้าแบบไดนามิก |
|---|---|
| วิธีการรับรู้ | นิ้วบัตร RFID รหัสผ่านและการรวมกัน |
| แสดง | หน้าจอ HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (50,000 เป็นทางเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5,000 (50,000 เป็นทางเลือก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจใบหน้าด้วยแสงที่มองเห็นได้ |
|---|---|
| วิธีการรับรู้ | ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/rfid/การ์ด/รหัสผ่าน |
| แสดง | หน้าจอ HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| Packaging Details | Packed in carton with sponge |
|---|---|
| Delivery Time | Sample order 2~3 workdays; Bulk order 6~12 workdays |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 3000pcs per week |
| Place of Origin | China |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยการสแกนใบหน้า |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ 10.1 นิ้ว |
| วิธีการสื่อสาร | TCP/IP, WIFI, USB |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux 3.1 |
| โหมดการยืนยัน | ใบหน้า, ลายนิ้วมือ, การ์ด rfid, พิน |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดค่าผสม |
| คุณสมบัติพิเศษ | การตรวจจับการเคลื่อนไหว, หน้าจอสัมผัส HD, กล้องสี HD, การมองเห็นได้ในเวลากลางคืน |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |