| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| ความเร็วในการยืนยัน | ≤ 1 วินาที |
| การสื่อสาร | TCP / IP / Wi-Fi |
| แสดงขนาด | หน้าจอสี 2.8 นิ้ว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ดูแลใบหน้า |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, พิน, rfid, รหัส qr |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง | กล้องอินฟราเรดคู่กล้อง HD คู่ |
| ความจุของใบหน้า | 1500 |
| ลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน | 5000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / USB Pen Drive |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | ไอซี/ไอดี |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| รูปแบบการระบุ | รหัสผ่านใบหน้าลายนิ้วมือบัตร RFID |
|---|---|
| ความจุการ์ดลายนิ้วมือ / พิน | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| การสื่อสาร | เครือข่าย tcp / ip, USB, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| ความจุของใบหน้า | 1K |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5K |
| บันทึกความจุ | 300K |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรประชาชน PIN |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / ไทย / อาหรับ |
| ความจุ PIN | 3,000 |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 100,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี 2.8 นิ้ว |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
|---|---|
| ภาษา | จีนและอังกฤษ (เวอร์ชันมาตรฐาน ปรับแต่งได้หลายภาษา) |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 ชิ้น |
| ความจุใบหน้า | 5,000 ชิ้น |
| ความจุการ์ด | 5,000 ชิ้น |