| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12V |
|---|---|
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ระยะการอ่าน | 0-8m |
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| ไม่จำเป็น | TCP/IP, WIFI, GPRS |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่าน UHF RFID ระยะไกล |
|---|---|
| เสาอากาศ | เสาอากาศโพลาไรซ์เชิงเส้น 9dBi |
| ความถี่ในการทำงาน | 860~960MHZ |
| ระยะการอ่าน | 1~8 เมตร |
| ประสิทธิภาพการอ่านกลุ่ม | 50 แท็ก |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 8dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านการ์ด UHF |
|---|---|
| โปรโตคอล | ISO18000-68, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่สามารถตั้งโปรแกรมได้ |
| พอร์ตสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS485,RS232,USB |
| ช่วงการอ่าน | 0 ~ 5 เมตร (กำลังสูง 0 ~ 8 เมตร) |
| ซิพพอร์ท ปอร์โตคอลส์ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ช่วงการอ่าน | 0-5 ม. (กำลังสูง 0 ~ 8 ม.) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| ความถี่ | 860-960MHZ |
|---|---|
| มาตรการ | ISO 18000-6C |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาอากาศอ่านแบบพาสซีฟ Uhf Rfid Reader |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ระยะการอ่าน | 0-8m |
| ซิพพอร์ท ปอร์โตคอลส์ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ช่วงการอ่าน | 20-35 ม. (กำลังสูง 0 ~ 8 ม.) |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |