| พิมพ์ | การเข้าร่วมประชุมเวลาการจดจำใบหน้า |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| ความจุใบหน้า | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| ความจุของลายนิ้วมือ | 10,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงอัจฉริยะ |
|---|---|
| โหมดการระบุ | บัตรRFID ใบหน้า พิน |
| ความเร็วในการรับรู้ | ภายใน 0.2 วินาที |
| ปริมาณการระบุ | ผู้ใช้ 5 คน / ผู้ใช้ 1 คน |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ดูแลใบหน้า |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, พิน, rfid, รหัส qr |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| OS | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยการสแกนใบหน้า |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ 10.1 นิ้ว |
| วิธีการสื่อสาร | TCP/IP, WIFI, USB |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux 3.1 |
| โหมดการยืนยัน | ใบหน้า, ลายนิ้วมือ, การ์ด rfid, พิน |
| ดับบลิวอาร์ | ระยะทางไดนามิกกว้าง รองรับการจําหน่ายใบหน้าอย่างแม่นยํา |
|---|---|
| ความจุรหัสผ่าน | 5,000 |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| การสื่อสารเครือข่าย | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| ระยะการรับรู้ | 0.5-2.5 เมตร |
| การแจ้งเตือนและการแจ้งเตือน | ใช่ |
|---|---|
| การปรับแต่ง | ใช่ |
| การจดจำใบหน้า | ใช่ |
| การควบคุมการเข้าถึง | ใช่ |
| ความปลอดภัยของข้อมูล | เข้ารหัสแล้ว |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |