| ประเภทแหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ขับเคลื่อน |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | เปิด SDK |
| การสื่อสาร | ยูเอสบี, 4G, WiFi, เครือข่าย |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| การระบุตัวตน | ใบหน้า , บัตร Mifare, PIN, |
| รายละเอียดการบรรจุ | ถุง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น |
| พิมพ์ | การบันทึกเวลาไบโอเมตริกซ์, นาฬิกาบัตรเจาะ, เครื่องจดจำใบหน้า |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive Corning Gorilla Glass 4 ขนาด 5.0 นิ้ว HD |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand เข้า & ออก /USB/RS232/RS485 |
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID, รหัส QR |
| ประเภทบาร์โค้ด | QR รหัสหนึ่งมิติ |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| แบบอย่าง | HF2 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 13.0 |
| ซีพียู | Unisoc T606 8-coe 1.6GHz 12 นาโนเมตร |
| แรม | 4GB |
| รอม | 64GB |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000/5000 (ไม่จำเป็น) |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 200000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000/5000 (ไม่จำเป็น) |
| แสดงขนาด | 2.4 นิ้วหน้าจอสี TFT LCD |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |