| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 3,000 |
| หน้าจอแสดงผล | ระบบนาฬิกาไบโอเมตริกซ์ 2.8 นิ้ว |
| ฟังก์ชั่น | การเข้าเวลาและการควบคุมการเข้าถึง |
| สื่อสาร | TCP / IP, แฟลชดิสก์ USB, RS485 |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของใบหน้า | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand เข้า & ออก /USB/RS232/RS485 |
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID, รหัส QR |
| ประเภทบาร์โค้ด | QR รหัสหนึ่งมิติ |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงอัจฉริยะ |
|---|---|
| โหมดการระบุ | บัตรRFID ใบหน้า พิน |
| ความเร็วในการรับรู้ | ภายใน 0.2 วินาที |
| ปริมาณการระบุ | ผู้ใช้ 5 คน / ผู้ใช้ 1 คน |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| รายการสินค้า | นาฬิกาบอกเวลาใบหน้าและลายนิ้วมือ |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ TFT 4.3 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน | 5000 |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| มติ | 1280 * 720 |
| กล้อง | กล้องสี 200 พิกเซลกล้องอินฟราเรด 100 พิกเซล |
| การสื่อสาร | Wifi, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 200,000 |
| แสดง | 2.4 นิ้ว TFT สี LCD |
| การสื่อสาร | USB, แฟลชไดรฟ์ USB |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ปลดล็อคทาง | แอพมือถือ/รหัสผ่าน/ลายนิ้วมือ/คีย์/การ์ด |
| ความจุลายนิ้วมือ | 100 |
| เซ็นเซอร์ลายนิ้วมือ | เซ็นเซอร์คาปาซิทีฟ |
| Tuya APP | รองรับระบบ IOS และ Android |
| จอ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| OS | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |