| ความจุลายนิ้วมือ | 5,000 |
|---|---|
| การทำธุรกรรม | 100,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ อินพุต / เอาต์พุต / USB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยการสแกนใบหน้า |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ 10.1 นิ้ว |
| วิธีการสื่อสาร | TCP/IP, WIFI, USB |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux 3.1 |
| โหมดการยืนยัน | ใบหน้า, ลายนิ้วมือ, การ์ด rfid, พิน |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง | กล้องอินฟราเรดคู่กล้อง HD คู่ |
| ความจุของใบหน้า | 1500 |
| ลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน | 5000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / USB Pen Drive |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 200000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 |
| แสดงขนาด | 2.4 นิ้วหน้าจอสี TFT LCD |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| แสดง | 2.8 นิ้ว TFT LCD |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| ความจุบันทึก | 200,000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| ความจุ PIN | 3,000 |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 100,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี 2.8 นิ้ว |
| ความจุของใบหน้า | 1K |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5K |
| บันทึกความจุ | 300K |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรประชาชน PIN |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / ไทย / อาหรับ |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือ ID รหัสผ่านปาล์ม |
|---|---|
| การสื่อสาร | USB, TCP / IP, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 100,000 |
| รูปแบบการระบุ | ลายนิ้วมือใบหน้าบัตรประชาชน PIN |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 1.0 วินาที |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| แสดง | 2.8 นิ้ว TFT |