| ชื่อสินค้า | เทอร์มินัลการจดจำใบหน้าแบบไดนามิก AI03F |
|---|---|
| ซีพียู | 1.2G ดูอัลคอร์ ARM Cortex-A7 |
| เอ็นพียู | 0.6 ตัน |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS HD ขนาด 5 นิ้ว ความละเอียด 1280*720 |
| พอร์ตการสื่อสาร | TCP/IP, USB-Type A (รองรับดิสก์ U), Wifi |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6t |
| แกะ | 256M DDR; |
| รอม | 4G EMMC |
| ความจุของผู้ใช้ | 15000 (ตัวเลือก 50000) |
| รายการสินค้า | นาฬิกาบอกเวลาใบหน้าและลายนิ้วมือ |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ TFT 4.3 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน | 5000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| การทำธุรกรรม | 300,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| รูปแบบการระบุ | ลายนิ้วมือใบหน้าบัตรประชาชนรหัสผ่าน |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| การสื่อสาร | USB, TCP / IP, RS485, Cloud, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| จอภาพ | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / ไทย / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / อาหรับ |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงอัจฉริยะ |
|---|---|
| โหมดการระบุ | บัตรRFID ใบหน้า พิน |
| ความเร็วในการรับรู้ | ภายใน 0.2 วินาที |
| ปริมาณการระบุ | ผู้ใช้ 5 คน / ผู้ใช้ 1 คน |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| ความจุใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ขนาดจอแสดงผล | หน้าจอสัมผัส Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | TCP/IP / Wi-Fi (อุปกรณ์เสริม)/ อินพุต Wiegand / เอาต์พุต |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand เข้า & ออก /USB/RS232/RS485 |
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID, รหัส QR |
| ประเภทบาร์โค้ด | QR รหัสหนึ่งมิติ |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |