| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5.0 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 5000(10000/50000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 (10000/50000 อุปกรณ์เสริม) มาตรฐาน ID, IC Optional |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| กล้องสองตา | กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด WDR+200W สีสันสดใส 2MP |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
|---|---|
| การสื่อสาร | ไดร์เวอร์ TCP / IP / USB |
| แรงดัน / กระแส | 9V / 12V 1A |
| แสดง | หน้าจอ TFT 2.8 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / พอร์ตแบตเตอรี่ |
| การทำธุรกรรม | 300,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | บัตร IC |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ดลายนิ้วมือ, รหัสผ่าน |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | 5000 ความจุมาตรฐาน 50000 ตัวเลือก |
| ความจุบันทึก | 500,000 |
| การสื่อสาร | USB,RS485,TCP/IP,U-Disk,WFII |
| กล้อง | กล้องความละเอียดสูงสองตัว |
|---|---|
| ภาษา | จีนตัวย่อจีนตัวเต็มอังกฤษตุรกี ฯลฯ |
| นักสะสมลายนิ้วมือ | เซนเซอร์ตรวจจับแสง |
| บันทึกความจุ | 30,000 |
| ระบบปฏิบัติการ | ลินุกซ์เวอร์ชัน 3.65 |
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 10,0000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสี 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| แสดง | หน้าจอ 2.8 ' |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 1,000 ใบหน้า 3,000 ลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน |
| การสื่อสาร | ลิงค์ Ethernet / USB, WIFI และ 3G, 4G (อุปกรณ์เสริม) |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / พอร์ตแบตเตอรี่ |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | ไอซี/ไอดี |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |