| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-7 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| เอกสาร | SI-C156 Android 15.6″ Fac...2.docx |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของใบหน้า | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 10,000 |
| ความจุธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD 4.5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP / IP / USB Pen Drive / วีแกนด์ In / Out |
| วัสดุเปลือก | ตัวเรือนอลูมิเนียมอัลลอยด์ (ขายึดแบบติดผนังและแบบประตูเสริม) |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 สถาปัตยกรรม ARM Cortex-A55 แบบ quad-core ความถี่หลัก 1.8GHz |
| จีพียู | มาลี-G52-2EE |
| เอ็นพียู | พลังการประมวลผล 0.8T |
| แรม | 2GB DDR4 (มาตรฐาน)/ขยายได้ |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| การทำธุรกรรม | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| กล้อง | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; กล้องคู่ 2M Pixel HD สี; 2M infrared camera |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ความละเอียด | 272*480 |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| ซีพียู | MT6765 (G36), 8 คอร์, 2.2GHz |
|---|---|
| แรมและรอม | RAM 4GB+ ROM 64GB (ตัวเลือก 6 + 128) |
| ขนาดหน้าจอ | หน้าจอแข็งความละเอียดสูง 5.0 นิ้ว ความละเอียด (720*1280) HD |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอแบบ Capacitive, กระจก Corning รุ่นที่ 4, ระบบควบคุมแบบสัมผัส 5 จุด |
| พิกเซลกล้อง | หน้า 500WFF หลัง 1300WAF |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AI เครื่องเข้าร่วมประชุมใบหน้า |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การจดจำใบหน้าแบบไดนามิก, การ์ด rfid, pin |
| ปุ่มกด | ปุ่มกดแบบสัมผัส |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด 200W |
| ใบหน้า Resiter | 5,000 มาตรฐาน (ตัวเลือก 10,000/50000) |
| พิมพ์ | เครื่องบันทึกเวลาไบโอเมตริกซ์พร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 4 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| โหมดระบุตัวตน | ใบหน้า/รหัสผ่านและชุดค่าผสม |
|---|---|
| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัสขนาด 4.3 นิ้ว |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบลีนุกซ์ |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |