| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 20000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 |
| ขนาดจอแสดงผล | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.4 นิ้ว |
| การควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / สัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปุ่มกดโลหะกันน้ำ Rfid ลายนิ้วมือควบคุมการเข้าถึงด้วย Tuya App |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 300 |
| การควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / สัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| สื่อสาร | วีแกนด์ IN |
| โหมดการทำงาน | สแตนด์อโลน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง จีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand เข้า & ออก /USB/RS232/RS485 |
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID, รหัส QR |
| ประเภทบาร์โค้ด | QR รหัสหนึ่งมิติ |
| ระยะการอ่าน (การ์ด) | 3~6cm |
| ความจุการ์ด | 1000 |
|---|---|
| ความจุรหัสผ่าน | 1000 |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| สื่อสาร | TCP / IP / Wi-Fi (อุปกรณ์เสริม) / RS485 |
| ภาษา | อังกฤษ / อิตาลี / สเปน / ตุรกี / เกาหลี / ญี่ปุ่น / ฯลฯ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | TIMMY Online GPS Patrol Guard 125KHZ Waterproof Guard Patrol Monitoring |
|---|---|
| อ่านระยะทาง | 3-5cm |
| ใบสมัคร | ท่อส่งน้ำมันเคมีอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| น้ำหนัก | 120g |
| อ่านเวลา | 1 วินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | TIMMY Online GPS Patrol Guard 125KHZ Waterproof Guard Patrol Monitoring |
|---|---|
| อ่านระยะทาง | 3-5cm |
| ใบสมัคร | ท่อส่งน้ำมันเคมีอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3.7V แบตเตอรี่ลิเธียมชาร์จ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 1,800 ม |