| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ซอฟต์แวร์เข้าร่วมฟรี | แอพโทรเลขซอฟต์แวร์คลาวด์ Tcp และ Wifi Punch Card พนักงานจดจำใบหน้ากล้องระบบบันทึกเวลาไบโอเมตริกซ์ |
|---|---|
| สพป | 800G แฮชเรต |
| ความจุการ์ด | 5,000 |
| กล้อง | กล้องโคคลอร์ 2MP + กล้องอินฟารา 2MP |
| การยืนยัน | การจําเพาะใบหน้า รหัสผ่าน การ์ด |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดค่าผสม |
| คุณสมบัติพิเศษ | การตรวจจับการเคลื่อนไหว, หน้าจอสัมผัส HD, กล้องสี HD, การมองเห็นได้ในเวลากลางคืน |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 (20,000/50,000 ตัวเลือก) |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| พิมพ์ | เครื่องลงเวลาพนักงานจดจำใบหน้าแบบไบโอเมตริกซ์แบบพกพา |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| พิมพ์ | เครื่องบันทึกเวลาไบโอเมตริกซ์พร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 4 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| ความจุของใบหน้า | 1K |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5K |
| บันทึกความจุ | 300K |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรประชาชน PIN |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / ไทย / อาหรับ |