| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอภาพ | 4.3 Inch, HD 272*480. 4.3 นิ้ว HD 272*480. Capacitive Touch Screen หน้าจอสัม |
|---|---|
| ระบบ | Linux 3.10 |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอระบบสัมผัส LCD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| รูปแบบการระบุ | ลายนิ้วมือใบหน้าบัตรประชาชนรหัสผ่าน |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| การสื่อสาร | USB, TCP / IP, RS485, Cloud, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| จอภาพ | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / ไทย / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / อาหรับ |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของใบหน้า | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 200,000 |
| ขนาดหน้าจอ | จอ LCD สี 2.8 นิ้ว |
| ภาษา | อิตาลี / สเปน / อังกฤษ / เกาหลี / ตุรกี / ญี่ปุ่น / ฯลฯ |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| กล้อง | กล้องสี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 100W |
|---|---|
| ไฟ LED | ไฟ LED อินฟราเรดกำลังสูงสองเท่า |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว |
| มติ | 854 * 480 |
| การสื่อสาร | TCP / IP, WIFI, USB |
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 10,0000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสี 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| ความจุการ์ด | 5,000 |
|---|---|
| ความจุ PIN | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
| ขนาดหน้าจอ | จอ LCD สี 4.3 นิ้ว |