| ชื่อผลิตภัณฑ์ | TIMMY Online GPS Patrol Guard 125KHZ Waterproof Guard Patrol Monitoring |
|---|---|
| อ่านระยะทาง | 3-5cm |
| ใบสมัคร | ท่อส่งน้ำมันเคมีอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| น้ำหนัก | 120g |
| อ่านเวลา | 1 วินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | TIMMY Online GPS Patrol Guard 125KHZ Waterproof Guard Patrol Monitoring |
|---|---|
| อ่านระยะทาง | 3-5cm |
| ใบสมัคร | ท่อส่งน้ำมันเคมีอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3.7V แบตเตอรี่ลิเธียมชาร์จ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 1,800 ม |
| แสดง | 4.3" หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive LCD |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP/IP,485,WIFI |
| ความจุของผู้ใช้ | 5000 (20000 ตัวเลือก) |
| FRR | <0.1% |
| ไกล | <0.001% |
| ความจุของใบหน้า | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 110000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ความจุใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ขนาดจอแสดงผล | หน้าจอสัมผัส Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | TCP/IP / Wi-Fi (อุปกรณ์เสริม)/ อินพุต Wiegand / เอาต์พุต |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
|---|---|
| ภาษา | จีนและอังกฤษ (เวอร์ชันมาตรฐาน ปรับแต่งได้หลายภาษา) |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 ชิ้น |
| ความจุใบหน้า | 5,000 ชิ้น |
| ความจุการ์ด | 5,000 ชิ้น |
| แสดง | 2.4 TFT สี LCD |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | แบตสำรอง / IC / GPRS / 3G / 4G |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ลายนิ้วมือ |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยการสแกนใบหน้า |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ 10.1 นิ้ว |
| วิธีการสื่อสาร | TCP/IP, WIFI, USB |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux 3.1 |
| โหมดการยืนยัน | ใบหน้า, ลายนิ้วมือ, การ์ด rfid, พิน |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| การทำธุรกรรม | 300,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| หมายเลขรุ่น | TDS 19 |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | การ์ดรหัสผ่าน |
| การสื่อสาร | TCP / IP, USB |
| คุณสมบัติพิเศษ | เวลาและการเข้าร่วม |
| วัสดุ | โลหะป้องกันการป่าเถื่อนกันน้ำ IP68 |