| หมายเลขรุ่น | TM1000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 200,000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| ความจุการ์ด | 3,000 |
| การสื่อสาร | ยูเอสบี |
| แสดง | 2.8 นิ้ว TFT LCD |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| ความจุบันทึก | 100,000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | ฟรี |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, บัตร RFID, รหัสผ่าน |
| ความละเอียด | 1280 * 720 |
| กล้อง | กล้องอินฟราเรด WDR + 2M สีสันสดใส 2 ล้านพิกเซล |
| การสื่อสาร | TCP / IP, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| จอ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ปณิธาน | 272*480 |
| โหมดการระบุตัวตน | 1:N, 1:1 |
| ระบุความเร็ว | ≦0.2s |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์บันทึกเวลาบนใบหน้า Android แบบพกพา HF6 |
|---|---|
| แรมและรอม | RAM 4GB+ ROM 64GB (ตัวเลือก 6 + 128) |
| ขนาดหน้าจอ | หน้าจอแข็งความละเอียดสูง 5.0 นิ้ว ความละเอียด (720*1280) HD |
| ประเภทซิมการ์ด | ซิมการ์ดนาโนคู่ (รองรับ 4G ทุกเครือข่าย) |
| โหมดเครือข่าย | GSM, CDMA, WCDMA, EVDO, TD-SCDMA, TDD/FDD-LTE |
| แสดง | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.0 นิ้ว |
|---|---|
| เกรดการป้องกัน | IP65 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| ความจุบัตร RFID | 3000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / USB Pen Drive |
| พิมพ์ | การเข้าร่วมประชุมเวลาการจดจำใบหน้า |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| ความจุใบหน้า | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| ความจุของลายนิ้วมือ | 10,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, ไดรเวอร์ USB |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส TFT 4.3 นิ้ว |
| แรงดัน / กระแส | 12V 1A |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 10.000 |