| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ความถี่ | 860-960MHZ |
|---|---|
| มาตรการ | ISO 18000-6C |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาอากาศอ่านแบบพาสซีฟ Uhf Rfid Reader |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ระยะการอ่าน | 0-8m |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเขียนอ่าน UHF ความถี่สูงระยะไกล |
|---|---|
| พารามิเตอร์ระบบ | รุ่น ARM7+UHF |
| ความถี่ในการทำงาน | 860~960MHz |
| อ่านช่วง | 1-6 ม. |
| โปรโตคอลการสนับสนุน | ISO18000-6C (EPC GEN2) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านการ์ด UHF |
|---|---|
| โปรโตคอล | ISO18000-68, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่สามารถตั้งโปรแกรมได้ |
| พอร์ตสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS485,RS232,USB |
| ช่วงการอ่าน | 0 ~ 5 เมตร (กำลังสูง 0 ~ 8 เมตร) |
| โปรโตคอลที่รองรับ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand/USB/RS232/RS485 |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านการ์ดควบคุมการเข้าถึง |
|---|---|
| โปรโตคอล | ISO18000-6C (EPC GEN2), ISO18000-6B, ISO18000-6C |
| สถานที่ดั้งเดิม | Guangdong, จีน |
| ความถี่ | 860-960MHZ |
| ความถี่ในการทำงาน | 860-960mhz, 902~928MHz หรือ 865~868Mhz |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ซิพพอร์ท ปอร์โตคอลส์ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ช่วงการอ่าน | 0-5 ม. (กำลังสูง 0 ~ 8 ม.) |
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อสินค้า | เครื่องอ่าน uhf rfid ทางไกล |
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อสินค้า | เครื่องอ่าน uhf rfid ทางไกล |