| ชื่อรุ่น | เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย Active Rfid Systems Patrol Stick |
|---|---|
| วัสดุเคส | ตัวเรือนอัลลอยด์พร้อมคอนแทคเตอร์สแตนเลส |
| ระดับกันน้ำ | IP-67 |
| ความถี่ RFID | 125 khz |
| การสื่อสาร | ยูเอสบี |
| ชื่อรายการ | ระบบลาดตระเวนยามติดตาม GPS |
|---|---|
| RFID | 125 khz |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 1,800 mAh |
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์ระบบคลาวด์ |
| ใบสมัคร | ท่อส่งน้ำมันเคมีอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบรักษาความปลอดภัย Rfid กันน้ำ Gps Tracking Guard Tour Patrol |
|---|---|
| RFID | 125 กิโลเฮิร์ตซ์ |
| 404 Not Found | กันน้ำ / กันกระแทก / ต้านทานการตก |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียม 1800 mAh |
| อ่านระยะทาง | 3-5cm |
| ชื่อรุ่น | ระบบเฝ้าระวัง RFID Guard Tour ระบบเฝ้าระวังยามออนไลน์ |
|---|---|
| อัตรา IP | IP67 |
| ระยะการอ่าน | 3-5ซม. |
| เวลาในการชาร์จ | 2-3 ชั่วโมง |
| รอ | 1 เดือน |
| การใช้ | ลาดตระเวนรักษาความปลอดภัย |
|---|---|
| ระยะการอ่าน | 3-5cm |
| การสื่อสาร | 2G, 4G, WIFI |
| เวลาในการชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| ได้รับการรับรอง | CE FCC |
| อ่าน Model | RFID 125KHz |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | เดสก์ท็อป / คลาวด์ |
| การจัดเก็บข้อมูล | ซอฟต์แวร์คลาวด์เดสก์ท็อป |
| ระยะทาง | 3-5cm |
| กันน้ำ | ใช่ |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | TM-K2 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบลาดตระเวนยามติดตาม GPS |
| ใบสมัคร | ในร่มและกลางแจ้ง |
| ขนาด | 86 * 57 * 28 มม |
| หมายเลขรุ่น | TM-K2 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบตรวจสอบ Guard Tourd |
| คุณสมบัติพิเศษ | กันน้ำ |
| ขนาด | 86 * 57 * 28 มม |
| สี | ส้ม |
| การใช้งาน | ตระเวนรักษาความปลอดภัย |
|---|---|
| ประเภทบัตร | RFID 125KHz |
| ระยะการอ่าน | 3-5ซม. |
| การสื่อสาร | 2G, 4G, WIFI, GPRS |
| เวลาในการชาร์จ | 4 ชั่วโมง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | TIMMY Online GPS Patrol Guard 125KHZ Waterproof Guard Patrol Monitoring |
|---|---|
| อ่านระยะทาง | 3-5cm |
| ใบสมัคร | ท่อส่งน้ำมันเคมีอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3.7V แบตเตอรี่ลิเธียมชาร์จ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 1,800 ม |