| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของใบหน้า | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| โปรโตคอลที่รองรับ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand/USB/RS232/RS485 |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงอัจฉริยะ |
|---|---|
| โหมดการระบุ | บัตรRFID ใบหน้า พิน |
| ความเร็วในการรับรู้ | ภายใน 0.2 วินาที |
| ปริมาณการระบุ | ผู้ใช้ 5 คน / ผู้ใช้ 1 คน |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฟรี SDK Cloud ไบโอเมตริกซ์ Face Recognition System Attendance Time Machine |
|---|---|
| การสื่อสาร | USB, TCP / IP, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,500 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ถุง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7-10 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น |
| โหมดระบุตัวตน | ใบหน้า/รหัสผ่านและชุดค่าผสม |
|---|---|
| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัสขนาด 4.3 นิ้ว |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบลีนุกซ์ |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอ 2.8 ' |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 1,000 ใบหน้า 3,000 ลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน |
| การสื่อสาร | ลิงค์ Ethernet / USB, WIFI และ 3G, 4G (อุปกรณ์เสริม) |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / พอร์ตแบตเตอรี่ |