| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 10,000 |
| ความจุธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD 4.5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP / IP / USB Pen Drive / วีแกนด์ In / Out |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ดลายนิ้วมือ, รหัสผ่าน |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | 5000 ความจุมาตรฐาน 50000 ตัวเลือก |
| ความจุบันทึก | 500,000 |
| การสื่อสาร | USB,RS485,TCP/IP,U-Disk,WFII |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ลายนิ้วมือ ใบหน้า บัตร รหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | บัตร IC |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| การสื่อสาร | TCP/IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
|---|---|
| การสื่อสาร | ไดร์เวอร์ TCP / IP / USB |
| แรงดัน / กระแส | 9V / 12V 1A |
| แสดง | หน้าจอ TFT 2.8 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / พอร์ตแบตเตอรี่ |
| รูปแบบการระบุ | รหัสผ่านใบหน้าลายนิ้วมือบัตร RFID |
|---|---|
| ความจุการ์ดลายนิ้วมือ / พิน | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| การสื่อสาร | เครือข่าย tcp / ip, USB, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AI เครื่องเข้าร่วมประชุมใบหน้า |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การจดจำใบหน้าแบบไดนามิก, การ์ด rfid, pin |
| ปุ่มกด | ปุ่มกดแบบสัมผัส |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด 200W |
| ใบหน้า Resiter | 5,000 มาตรฐาน (ตัวเลือก 10,000/50000) |
| ความจุของใบหน้า | 1K |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5K |
| บันทึกความจุ | 300K |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรประชาชน PIN |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / ไทย / อาหรับ |
| โปรโตคอลที่รองรับ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| พอร์ตสื่อสาร | Wiegand 26/34/98, RS485/RS232, USB |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ความจุ PIN | 3,000 |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 |
| ขนาดหน้าจอ | จอ LCD สี 2.8 นิ้ว |
| ภาษา | อิตาลี / สเปน / อังกฤษ / เกาหลี / ตุรกี / ญี่ปุ่น / ฯลฯ |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |