| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ภายในเครื่องหรือพีซี |
|---|---|
| ระบบ | ลินุกซ์ |
| ความจุของใบหน้า | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 200000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 |
| แสดงขนาด | 2.4 นิ้วหน้าจอสี TFT LCD |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| รุ่นอัลกอริทึมใบหน้า | ใบหน้า V2.2 |
|---|---|
| รุ่นอัลกอริทึมลายนิ้วมือ | นิ้ว V3.0.0 |
| ความสามารถในการลงทะเบียนผู้ใช้ | 5000 |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ความจุของใบหน้า | 1K |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5K |
| บันทึกความจุ | 300K |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรประชาชน PIN |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / ไทย / อาหรับ |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / Wiegand |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 200000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 |
| แสดงขนาด | 2.4 นิ้วหน้าจอสี TFT LCD |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| จอ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ปณิธาน | 272*480 |
| โหมดการระบุตัวตน | 1:N, 1:1 |
| ระบุความเร็ว | ≦0.2s |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| แสดง | 2.8 นิ้ว TFT |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฟรี SDK Cloud ไบโอเมตริกซ์ Face Recognition System Attendance Time Machine |
|---|---|
| การสื่อสาร | USB, TCP / IP, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,500 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |