| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าออกประตู |
|---|---|
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| โหมดการระบุ | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AI เครื่องเข้าร่วมประชุมใบหน้า |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การจดจำใบหน้าแบบไดนามิก, การ์ด rfid, pin |
| ปุ่มกด | ปุ่มกดแบบสัมผัส |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด 200W |
| ใบหน้า Resiter | 5,000 มาตรฐาน (ตัวเลือก 10,000/50000) |
| คุณสมบัติพิเศษ | กันน้ำ IP65 / 67 |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, ไดรเวอร์ USB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| แรงดัน / กระแส | 12 โวลต์ 1A-5A |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, บัตร RFID, รหัสผ่าน |
| ความละเอียด | 1280 * 720 |
| กล้อง | กล้องอินฟราเรด WDR + 2M สีสันสดใส 2 ล้านพิกเซล |
| การสื่อสาร | TCP / IP, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| แสดง | 2.4 TFT สี LCD |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | แบตสำรอง / IC / GPRS / 3G / 4G |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ลายนิ้วมือ |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| ซีพียู | 1.2G ดูอัลคอร์ ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| กล้อง | WDR เซ็นเซอร์ไดนามิกกว้าง 1/5 นิ้ว FOV 752MP พิกเซลกล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด |
| เติมไฟ | ไฟ LED Fill Light และ Dual Infrared Fill Light (ควบคุมอัตโนมัติตามแสงโดยรอบ) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5.0 นิ้ว HD 720*1280 |
| พอร์ตการสื่อสาร | TCP/IP, USB-Type A (รองรับดิสก์ U), Wifi, RS485 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |