| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| มติ | 1280 * 720 |
| กล้อง | กล้องสี 200 พิกเซลกล้องอินฟราเรด 100 พิกเซล |
| การสื่อสาร | Wifi, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงใบหน้า Facial |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, รหัสผ่าน, การ์ด, คิวอาร์โค้ด |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงกรอบ LED ใบหน้า |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, รหัสผ่าน, การ์ด, คิวอาร์โค้ด |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าออกประตู |
|---|---|
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| โหมดการระบุ | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ลายนิ้วมือ ใบหน้า บัตร รหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | บัตร IC |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| การสื่อสาร | TCP/IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อุปกรณ์ดูแลใบหน้า |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, พิน, rfid, รหัส qr |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| พิมพ์ | การเข้าร่วมประชุมเวลาการจดจำใบหน้า |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| ความจุใบหน้า | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| ความจุของลายนิ้วมือ | 10,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |