| แสดง | หน้าจอสัมผัส หน้าจอสัมผัส TFT ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า | 3,000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| ความจุบัตร | 3,000 (ไม่บังคับ) |
| การสื่อสาร | ไดรฟ์ปากกา Wifi / TCP/IP / USB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| คุณสมบัติพิเศษ | กันน้ำ IP65 / 67 |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, ไดรเวอร์ USB |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| แรงดัน / กระแส | 12 โวลต์ 1A-5A |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, ไดรเวอร์ USB |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส TFT 4.3 นิ้ว |
| แรงดัน / กระแส | 12V 1A |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 10.000 |
| ชื่อรุ่น | ระบบจดจำใบหน้า GPS Tracking Guard Tour |
|---|---|
| ระดับน้ำ | IP-67 |
| ความถี่ RFID | แท็ก NFC 13.56 Mhz |
| การสื่อสาร | 2G, 4G, WIFI, อัปโหลดตามเวลาจริง |
| ปณิธาน | 480*800 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | TIMMY Online GPS Patrol Guard 125KHZ Waterproof Guard Patrol Monitoring |
|---|---|
| อ่านระยะทาง | 3-5cm |
| ใบสมัคร | ท่อส่งน้ำมันเคมีอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3.7V แบตเตอรี่ลิเธียมชาร์จ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 1,800 ม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | TIMMY Online GPS Patrol Guard 125KHZ Waterproof Guard Patrol Monitoring |
|---|---|
| อ่านระยะทาง | 3-5cm |
| ใบสมัคร | ท่อส่งน้ำมันเคมีอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| น้ำหนัก | 120g |
| อ่านเวลา | 1 วินาที |