| ความจุของผู้ใช้ | 10,000 |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
| ความจุการ์ด | 10,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 5 นิ้ว |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าถึงใบหน้าด้วยความร้อน |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 8 นิ้ว |
| วิธีระบุตัวตน | ใบหน้ารหัสผ่านบัตร RFID |
| ภาษา | อังกฤษ / สเปน / ไทย / สเปน / อิตาลี / ตุรกี / อาหรับและอื่น ๆ |
| ระบบเครือข่าย | TCP/IP, C/S Lan, WIFI |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5m-2.5m |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| การทำธุรกรรม | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| กล้อง | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; กล้องคู่ 2M Pixel HD สี; 2M infrared camera |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5m-2.5m |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | ไอซี/ไอดี |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า ลายนิ้วมือ การ์ด รหัสผ่าน |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 ตัวเลือก 20000 |
| บันทึกความจุ | 1000,000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP/IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |