| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 (20,000/50,000 ตัวเลือก) |
| มติ | HD 720P |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงใบหน้า Facial |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, รหัสผ่าน, การ์ด, คิวอาร์โค้ด |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| จอ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| OS | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 (ตัวเลือก 50,000) |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอ | 4.3" IPS 272*480 หน้าจอสัมผัส |
|---|---|
| ประเภทการยืนยัน | ใบหน้า ลายนิ้วมือ การ์ด รหัสผ่าน |
| โหมดการระบุตัวตน | 1:N, 1:1 |
| ระบุความเร็ว | ≦0.2s |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6t |
| แกะ | 256M DDR; |
| รอม | 4G EMMC |
| ความจุของผู้ใช้ | 15000 (ตัวเลือก 50000) |
| รูปแบบการระบุ | การรวมใบหน้า PIN ใบหน้าและ PIN RFID |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส Capacitive อิเล็กทรอนิกส์ขนาด 4.3 นิ้ว |
| มติ | 800 * 480 ป |
| การรับรู้ | ชื่อพนักงานและการจดจำหมายเลข |
| กล้อง | 100W Infrared ลูกเบี้ยวera; กล้องอินฟราเรด 100W; 200W Pixel HD มีสีสัน ลูกเบี้ยวera |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกด้วยการจดจำใบหน้า |
|---|---|
| แสดง | 5.0 นิ้ว, HD 720*1280, หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive |
| ความจุของใบหน้า | 5000 (ตัวเลือก 50000) |
| ความแม่นยำในการจดจำใบหน้า | 99.70% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12V DC |