| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความเร็วในการระบุ | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงอัจฉริยะ |
|---|---|
| โหมดการระบุ | บัตรRFID ใบหน้า พิน |
| ความเร็วในการรับรู้ | ภายใน 0.2 วินาที |
| ปริมาณการระบุ | ผู้ใช้ 5 คน / ผู้ใช้ 1 คน |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| กล้อง | กล้อง WDR สี HD 2MP, กล้องอินฟราเรด 200W |
| RAM / ROM | 256M DDR; 256M DDR; 4G EMMC 4G EMMC |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |