| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| ความเร็วในการยืนยัน | ≤ 1 วินาที |
| การสื่อสาร | TCP / IP / Wi-Fi |
| แสดงขนาด | หน้าจอสี 2.8 นิ้ว |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| จอภาพ | 4.3 Inch, HD 272*480. 4.3 นิ้ว HD 272*480. Capacitive Touch Screen หน้าจอสัม |
|---|---|
| ระบบ | Linux 3.10 |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอระบบสัมผัส LCD ขนาด 4.3 นิ้ว |
| การจดจำใบหน้า | ใช่ |
|---|---|
| การปรับแต่ง | ใช่ |
| การจัดเก็บข้อมูล | คลาวด์ |
| ความปลอดภัยของข้อมูล | เข้ารหัสแล้ว |
| การตรวจสอบตามเวลาจริง | ใช่ |
| ซีพียู | 1.2G ดูอัลคอร์ ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1.2G ดูอัลคอร์ ARM Cortex-A7 |
| แรม | 256M DDR3L |
| รอม | 4G อีเอ็มซี |
| กล้อง | กล้องสี 2MPHD, กล้องอินฟราเรด HD 2MP, ไดนามิกช่วงกว้าง |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS 5.0 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | IC/ID/ (อุปกรณ์เสริม) |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.8m-3m |
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 10,000 |
| บันทึก | 1,000,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP / IP / USB Pen Drive / วีแกนด์ In / Out |