| ความจุการ์ด | 5,000 |
|---|---|
| ความจุ PIN | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
| ขนาดหน้าจอ | จอ LCD สี 4.3 นิ้ว |
| วัสดุเปลือก | ตัวเรือนอลูมิเนียมอัลลอยด์ (ขายึดแบบติดผนังและแบบประตูเสริม) |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 สถาปัตยกรรม ARM Cortex-A55 แบบ quad-core ความถี่หลัก 1.8GHz |
| จีพียู | มาลี-G52-2EE |
| เอ็นพียู | พลังการประมวลผล 0.8T |
| แรม | 2GB DDR4 (มาตรฐาน)/ขยายได้ |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 / 5,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด / รหัสผ่าน | 3000 / 5,000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 / 5,000 |
| แสดง | จอแสดงผลสีสันสดใส 2.8 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุในกล่องฟองน้ำ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | สั่งตัวอย่าง 2 ~ 3 วันทำการ; สั่งซื้อจำนวนมาก 6~12 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | , T/T, Western Union, D/P, D/A |
| สามารถในการผลิต | 45,000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| แสดง | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์เดสก์ท็อปและคลาวด์ |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| ความจุบัตร RFID | 3000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / USB Pen Drive |
| ความจุ PIN | 3,000 |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 |
| ขนาดหน้าจอ | จอ LCD สี 2.8 นิ้ว |
| ภาษา | อิตาลี / สเปน / อังกฤษ / เกาหลี / ตุรกี / ญี่ปุ่น / ฯลฯ |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP / Wi-Fi |
| แสดงขนาด | หน้าจอสี 2.8 นิ้ว |
| พลังงาน | DC12V 1A |
|---|---|
| สพป | 800G แฮชเรต |
| ความจุการ์ด | 5,000 |
| ความจุของรหัสผ่าน | 5,000 |
| ระยะการรับรู้ | 0.5-2.5 เมตร |
| รูปแบบการระบุ | การรวมใบหน้า PIN ใบหน้าและ PIN RFID |
|---|---|
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส Capacitive อิเล็กทรอนิกส์ขนาด 4.3 นิ้ว |
| มติ | 800 * 480 ป |
| การรับรู้ | ชื่อพนักงานและการจดจำหมายเลข |
| กล้อง | 100W Infrared ลูกเบี้ยวera; กล้องอินฟราเรด 100W; 200W Pixel HD มีสีสัน ลูกเบี้ยวera |
| ความจุใบหน้า | 5000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ขนาดจอแสดงผล | 4.3 นิ้ว HD หน้าจอสี TFT LCD |
| การควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / สัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |