| แสดง | หน้าจอ 2.8 ' |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 1,000 ใบหน้า 3,000 ลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน |
| การสื่อสาร | ลิงค์ Ethernet / USB, WIFI และ 3G, 4G (อุปกรณ์เสริม) |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / พอร์ตแบตเตอรี่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Visible Light Live Face Recognition เครื่องเข้าร่วมประชุม |
|---|---|
| กันน้ำ | การป้องกันกลางแจ้ง/IP65 |
| วิธีการรับรู้ | นิ้ว/การ์ด/รหัสผ่าน |
| แสดง | หน้าจอ HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (50,000 เป็นทางเลือก) |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| ความจุการ์ด | 3000 |
| แสดง | หน้าจอ TFT 2.8 นิ้ว |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS 10 นิ้ว |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน, ลายนิ้วมือ |
| ความจุบัตรใบหน้า/RFID/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 ตัวเลือก 20000 |
| บันทึกความจุ | 1000,000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP/IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว" |
| ความละเอียด | 720 * 1280 |
| ภาษา | อังกฤษ สเปน ตุรกี และภาษาประจำชาติอื่นๆ อีก 20 ภาษา、เสียง |
| แสดง | 4.3" หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive LCD |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP/IP,485,WIFI |
| ความจุของผู้ใช้ | 5000 (20000 ตัวเลือก) |
| FRR | <0.1% |
| ไกล | <0.001% |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6T |
| กล้อง | กล้อง WDR สี HD 2MP, กล้องอินฟราเรด 200W |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD แบบ Capacitive ขนาด 4.3 นิ้ว |
| ภาษา | อังกฤษ สเปน ตุรกี และภาษาประจำชาติอื่นๆ อีก 20 ภาษา、เสียง |