| ความจุของใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| การทำธุรกรรม | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| กล้อง | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; กล้องคู่ 2M Pixel HD สี; 2M infrared camera |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| แสดง | หน้าจอสี TFT 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์เดสก์ท็อปและซอฟต์แวร์เว็บเซิร์ฟเวอร์ |
| ความจุใบหน้า | 1000 |
| ลายนิ้วมือ/บัตร/รหัสผ่าน | 3000 |
| การสื่อสาร | ไดรฟ์ปากกา TCP/IP / USB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเข้าร่วมประชุมจดจำใบหน้าบุคคลจริงด้วยแสงที่มองเห็นได้ |
|---|---|
| สิ่งแวดล้อม | ใช้ในร่ม |
| วิธีการรับรู้ | นิ้ว/การ์ด/รหัสผ่าน |
| การสื่อสาร | TCP/IP, โฮสต์ USB, WiFi |
| แสดง | 4.3 นิ้ว HD IPS หน้าจอ inch |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| มติ | 1280 * 720 |
| กล้อง | กล้องสี 200 พิกเซลกล้องอินฟราเรด 100 พิกเซล |
| การสื่อสาร | Wifi, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AI เครื่องเข้าร่วมประชุมใบหน้า |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การจดจำใบหน้าแบบไดนามิก, การ์ด rfid, pin |
| ปุ่มกด | ปุ่มกดแบบสัมผัส |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด 200W |
| ใบหน้า Resiter | 5,000 มาตรฐาน (ตัวเลือก 10,000/50000) |
| สพป | 800G แฮชเรต |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | DC12V 1A |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| กล้อง | กล้องโคคลอร์ 2MP + กล้องอินฟารา 2MP |
| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 10,000 |
| ความจุธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD 4.5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP / IP / USB Pen Drive / วีแกนด์ In / Out |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
|---|---|
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| การยืนยัน | การจําเพาะใบหน้า รหัสผ่าน การ์ด |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4v,2000 MA |
| สพป | 800G แฮชเรต |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความแม่นยำในการจดจำใบหน้า | 99.7% |
| ความจุการ์ด | 5,000 |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4v,2000 MA |
| ความจุของรหัสผ่าน | 5,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ดับบลิวอาร์ | ระยะทางไดนามิกกว้าง รองรับการจําหน่ายใบหน้าอย่างแม่นยํา |
| สพป | 800G แฮชเรต |
| พลังงาน | DC12V 1A |