| ความจุของใบหน้า | 10,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 10,000 |
| บันทึก | 1,000,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP / IP / USB Pen Drive / วีแกนด์ In / Out |
| กล้อง | กล้องสี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 100W |
|---|---|
| ไฟ LED | ไฟ LED อินฟราเรดกำลังสูงสองเท่า |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD Capacitive ขนาด 5 นิ้ว |
| มติ | 854 * 480 |
| การสื่อสาร | TCP / IP, WIFI, USB |
| ความจุของใบหน้า | 5000/50000 (อุปกรณ์เสริม) |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 5000/50000 (อุปกรณ์เสริม) |
| บันทึก | 1,000,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP / IP / USB Pen Drive / Wiegand In / Out |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| ความจุของผู้ใช้ | 50,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
| รองรับการ์ด | ไอซี/ไอดี |
| การรับรู้ระยะทางระยะทาง | 0.5-2.5m |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 |
|---|---|
| การทำธุรกรรม | 500,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| กล้อง | Dual Cameras 2M Pixel HD Color; กล้องคู่ 2M Pixel HD สี; 2M infrared camera |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| แสดง | 4.3" หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive LCD |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP/IP,485,WIFI |
| ความจุของผู้ใช้ | 5000 (20000 ตัวเลือก) |
| FRR | <0.1% |
| ไกล | <0.001% |
| พิมพ์ | เครื่องลงเวลาพนักงานจดจำใบหน้าแบบไบโอเมตริกซ์แบบพกพา |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| ซีพียู | 1.2G ดูอัลคอร์ ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| เอ็นพียู | 800G (0.8T) |
| แรม | 256M DDR |
| รอม | 4G อีเอ็มซี |
| ขนาดสินค้า | 195 มม.*88 มม.*27.5 มม |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | บัตร IC |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ใบหน้า |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |