| ซีพียู | RK3568, ARM Cortex-A55 แบบควอดคอร์, 1.8GHz |
|---|---|
| จีพียู | มาลี-G52-2EE |
| NPU | พลังประมวลผล 0.8 TOPS |
| แรม | 2GB DDR4 (มาตรฐาน) / ขยายได้ |
| รอม | 8GB (มาตรฐาน) / ขยายได้ถึง 16GB/32GB/64GB/128GB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | AI เครื่องเข้าร่วมประชุมใบหน้า |
|---|---|
| การตรวจสอบ | การจดจำใบหน้าแบบไดนามิก, การ์ด rfid, pin |
| ปุ่มกด | ปุ่มกดแบบสัมผัส |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส HD ขนาด 5 นิ้ว กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด 200W |
| ใบหน้า Resiter | 5,000 มาตรฐาน (ตัวเลือก 10,000/50000) |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสี 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5.0 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู,เอ็นพียู | ARM Cortex-A7 แบบดูอัลคอร์ 1.2G, 600G (0.6T) |
| กล้อง | กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด WDR+ 2MP สีสันสดใส ความละเอียด 2MP |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP IP / WG26/34 / คลาวด์ / โฮสต์ USB |
| ความจุใบหน้า | 5,000 มาตรฐาน |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 200000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 |
| แสดงขนาด | 2.4 นิ้วหน้าจอสี TFT LCD |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 0.6t |
| แกะ | 256M DDR; |
| รอม | 4G EMMC |
| ความจุของผู้ใช้ | 15000 (ตัวเลือก 50000) |
| Packaging Details | Packed in carton with sponge |
|---|---|
| Delivery Time | Sample order 2~3 workdays; Bulk order 6~12 workdays |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 3000pcs per week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Packed in carton with sponge |
|---|---|
| Delivery Time | Sample order 2~3 workdays; Bulk order 6~12 workdays |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 3000pcs per week |
| Place of Origin | China |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุการ์ด | 5,000 |
|---|---|
| ความจุ PIN | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
| ขนาดหน้าจอ | จอ LCD สี 4.3 นิ้ว |