| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 4 in one: ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดcom |
| ระบบปฏิบัติการ | Linux Systerm |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องควบคุมการเข้าถึงใบหน้า Facial |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า, รหัสผ่าน, การ์ด, คิวอาร์โค้ด |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (20000 ตัวเลือก) |
| ความจุการ์ด | 5000 |
| กล้อง | ช่วงไดนามิกกว้างสีสันสดใส 200W |
| รายการสินค้า | นาฬิกาบอกเวลาใบหน้าและลายนิ้วมือ |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอ TFT 4.3 นิ้ว |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / รหัสผ่าน | 5000 |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-7 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| เอกสาร | SI-C156 Android 15.6″ Fac...2.docx |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 7-14 |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, ไดรเวอร์ USB |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอสัมผัส TFT 4.3 นิ้ว |
| แรงดัน / กระแส | 12V 1A |
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 10.000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |