| พิมพ์ | ระบบควบคุมการเข้าออกประตู EFace Recognition พร้อม API |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| วัสดุเปลือก | ตัวเรือนอลูมิเนียมอัลลอยด์ (ขายึดแบบติดผนังและแบบประตูเสริม) |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 สถาปัตยกรรม ARM Cortex-A55 แบบ quad-core ความถี่หลัก 1.8GHz |
| จีพียู | มาลี-G52-2EE |
| เอ็นพียู | พลังการประมวลผล 0.8T |
| แรม | 2GB DDR4 (มาตรฐาน)/ขยายได้ |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
|---|---|
| อัลกอริทึม | อัลกอริธึมการตรวจจับความมีชีวิตชีวาของกล้องสองตา & อัลกอริธึมการจดจำใบหน้า & อัลกอริธึมรหัส |
| ภาษา/เสียง | จีน อังกฤษ (มาตรฐาน) รองรับการปรับแต่งภาษาและเสียงต่างๆ |
| ความจุผู้ใช้งาน (คน) | ผู้ใช้ 10,000 ราย (ผู้ใช้ที่ลงทะเบียน 10,000 รายพร้อมการจดจำใบหน้า/รหัสผ่าน/การ์ด, ผู้ใช้ที่ลงทะเบีย |
| บันทึกผู้ใช้ (รายการ) | 1,000,000 บันทึก (รองรับการจดจำใบหน้า/หลอดเลือดดำบนฝ่ามือสำหรับการบันทึกและถ่ายภาพในสถานที่ ความจุใน |
| ความจุของใบหน้า | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 110000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ความจุใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ขนาดจอแสดงผล | หน้าจอสัมผัส Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | TCP/IP / Wi-Fi (อุปกรณ์เสริม)/ อินพุต Wiegand / เอาต์พุต |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
|---|---|
| อัลกอริทึม | อัลกอริธึมการตรวจจับความมีชีวิตชีวาของกล้องสองตา & อัลกอริธึมการจดจำใบหน้า & อัลกอริธึมรหัส |
| ภาษา/เสียง | จีน อังกฤษ (มาตรฐาน) รองรับการปรับแต่งภาษาและเสียงต่างๆ |
| ความจุผู้ใช้งาน (คน) | ผู้ใช้ 10,000 ราย (ผู้ใช้ที่ลงทะเบียน 10,000 รายพร้อมการจดจำใบหน้า/รหัสผ่าน/การ์ด, ผู้ใช้ที่ลงทะเบีย |
| บันทึกผู้ใช้ (รายการ) | 1,000,000 บันทึก (รองรับการจดจำใบหน้า/หลอดเลือดดำบนฝ่ามือสำหรับการบันทึกและถ่ายภาพในสถานที่ ความจุใน |
| ความจุของใบหน้า | 10000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 1000000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 10000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 200000 |
| ความจุรหัสผ่าน | 3000 |
| แสดงขนาด | 2.4 นิ้วหน้าจอสี TFT LCD |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ซีพียู | 1.2G Dual-Core ARM Cortex-A7 |
|---|---|
| NPU | 1.2t |
| กล้อง | SONY กล้อง WDR สี HD 200W Pixel, กล้องอินฟราเรด 200W |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS LCD แบบ Capacitive ขนาด 8 นิ้ว |
| รูปแบบการระบุ | การจดจำใบหน้าด้วยแสงที่มองเห็นได้, PIN, ใบหน้า & PIN รวมกัน ,ID/IC |