| โปรโตคอลที่รองรับ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand/USB/RS232/RS485 |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อสินค้า | เครื่องอ่าน uhf rfid ทางไกล |
| ความถี่ | 860-960MHZ |
|---|---|
| มาตรการ | ISO 18000-6C |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เสาอากาศอ่านแบบพาสซีฟ Uhf Rfid Reader |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ระยะการอ่าน | 0-8m |
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| ยืนยันโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อสินค้า | เครื่องอ่าน uhf rfid ทางไกล |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตร RFID |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |