| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12V |
|---|---|
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ระยะการอ่าน | 0-8m |
| การสื่อสาร | WG26/34/98, RS-485/232, USB |
| ไม่จำเป็น | TCP/IP, WIFI, GPRS |
| โปรโตคอลที่รองรับ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand/USB/RS232/RS485 |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| โปรโตคอลที่รองรับ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand/USB/RS232/RS485 |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องเขียนอ่าน UHF ความถี่สูงระยะไกล |
|---|---|
| พารามิเตอร์ระบบ | รุ่น ARM7+UHF |
| ความถี่ในการทำงาน | 860~960MHz |
| อ่านช่วง | 1-6 ม. |
| โปรโตคอลการสนับสนุน | ISO18000-6C (EPC GEN2) |
| โปรโตคอลที่รองรับ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand/USB/RS232/RS485 |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 8dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่าน UHF RFID ระยะไกล |
|---|---|
| เสาอากาศ | เสาอากาศโพลาไรซ์เชิงเส้น 9dBi |
| ความถี่ในการทำงาน | 860~960MHZ |
| ระยะการอ่าน | 1~8 เมตร |
| ประสิทธิภาพการอ่านกลุ่ม | 50 แท็ก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องอ่านการ์ดควบคุมการเข้าถึง |
|---|---|
| โปรโตคอล | ISO18000-6C (EPC GEN2), ISO18000-6B, ISO18000-6C |
| สถานที่ดั้งเดิม | Guangdong, จีน |
| ความถี่ | 860-960MHZ |
| ความถี่ในการทำงาน | 860-960mhz, 902~928MHz หรือ 865~868Mhz |
| การสื่อสาร | ทองคำขาว 26/34/98, RS-485/232, USB |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | บัตรอาร์เอฟไอดี |
| เสาอากาศ | เสาอากาศทรงกลม 7dbi |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 928MHz และ ISM 865-868MHz |
| ชื่อรายการ | เครื่องอ่าน rfid uhf ระยะไกล |
| โปรโตคอลที่รองรับ | ISO18000-6B, ISO18000-6C (EPC GEN2) |
|---|---|
| การสื่อสาร | Wiegand/USB/RS232/RS485 |
| ความถี่ในการทำงาน | ISM 902 ~ 928MHz และ ISM 865 ~ 868MHz มาตรฐานความถี่อื่น ๆ (กำหนดเอง) |
| โหมดการทำงาน | ความถี่คงที่หรือซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |
| พลังงาน RF | 0~30dBm,ซอฟต์แวร์ที่ตั้งโปรแกรมได้ |