| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| วัสดุเปลือก | ตัวเรือนอลูมิเนียมอัลลอยด์ (ขายึดแบบติดผนังและแบบประตูเสริม) |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 สถาปัตยกรรม ARM Cortex-A55 แบบ quad-core ความถี่หลัก 1.8GHz |
| จีพียู | มาลี-G52-2EE |
| เอ็นพียู | พลังการประมวลผล 0.8T |
| แรม | 2GB DDR4 (มาตรฐาน)/ขยายได้ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า / บัตร RFID / รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5000 หรือ 20000 |
| ความจุบันทึก | 1000.000 |
| การสื่อสาร | USB, RS485, TCP / IP, U-Disk, WFII (อุปกรณ์เสริม) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Visible Light Live Face Recognition เครื่องเข้าร่วมประชุม |
|---|---|
| กันน้ำ | การป้องกันกลางแจ้ง/IP65 |
| วิธีการรับรู้ | นิ้ว/การ์ด/รหัสผ่าน |
| แสดง | หน้าจอ HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุของใบหน้า | 5,000 (50,000 เป็นทางเลือก) |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส HD IPS ขนาด 8 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 50,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5.0 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู,เอ็นพียู | ARM Cortex-A7 แบบดูอัลคอร์ 1.2G, 600G (0.6T) |
| กล้อง | กล้องถ่ายทอดสดอินฟราเรด WDR+ 2MP สีสันสดใส ความละเอียด 2MP |
| การสื่อสาร | WiFi / TCP IP / WG26/34 / คลาวด์ / โฮสต์ USB |
| ความจุใบหน้า | 5,000 มาตรฐาน |
| แสดง | 4.3" หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive LCD |
|---|---|
| การสื่อสาร | TCP/IP,485,WIFI |
| ความจุของผู้ใช้ | 5000 (20000 ตัวเลือก) |
| FRR | <0.1% |
| ไกล | <0.001% |
| แบบอย่าง | HF2 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 13.0 |
| ซีพียู | Unisoc T606 8-coe 1.6GHz 12 นาโนเมตร |
| แรม | 4GB |
| รอม | 64GB |
| ความจุ PIN | 3,000 |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 100,000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี 2.8 นิ้ว |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |