| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| วิธีปลดล็อก | แอพมือถือ + ลายนิ้วมือ + รหัสผ่าน + การ์ด + คีย์ |
| ความจุลายนิ้วมือ | 100 |
| เซ็นเซอร์ลายนิ้วมือ | capacitive |
| แอพ Tuya | รองรับโทรศัพท์ iphone และ Android |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ปลดล็อคทาง | แอพมือถือ + ลายนิ้วมือ + รหัสผ่าน + การ์ด + กุญแจ |
| ความจุลายนิ้วมือ | 100 |
| Tuya APP | รองรับไอโฟนและโทรศัพท์ Android |
| สถานที่กำเนิด | ประเทศจีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | TM-K2 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบลาดตระเวนยามติดตาม GPS |
| ใบสมัคร | ในร่มและกลางแจ้ง |
| ขนาด | 86 * 57 * 28 มม |
| หมายเลขรุ่น | TM-K2 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบตรวจสอบ Guard Tourd |
| คุณสมบัติพิเศษ | กันน้ำ |
| ขนาด | 86 * 57 * 28 มม |
| สี | ส้ม |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| คาเมร่า | 200W Pixel Dual Infrared, กล้อง HD คู่ |
| โหมดการระบุ | 1: N, 1: 1 |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | ≦ 0.2 วินาที |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | TIMMY Online GPS Patrol Guard 125KHZ Waterproof Guard Patrol Monitoring |
|---|---|
| อ่านระยะทาง | 3-5cm |
| ใบสมัคร | ท่อส่งน้ำมันเคมีอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| น้ำหนัก | 120g |
| อ่านเวลา | 1 วินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | TIMMY Online GPS Patrol Guard 125KHZ Waterproof Guard Patrol Monitoring |
|---|---|
| อ่านระยะทาง | 3-5cm |
| ใบสมัคร | ท่อส่งน้ำมันเคมีอุตสาหกรรมเหมืองแร่ |
| ประเภทแบตเตอรี่ | 3.7V แบตเตอรี่ลิเธียมชาร์จ |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 1,800 ม |
| ดับบลิวอาร์ | ระยะทางไดนามิกกว้าง รองรับการจําหน่ายใบหน้าอย่างแม่นยํา |
|---|---|
| ความจุรหัสผ่าน | 5,000 |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| การสื่อสารเครือข่าย | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| ระยะการรับรู้ | 0.5-2.5 เมตร |