| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือ + PIN + การ์ด |
|---|---|
| แสดง | หน้าจอแสดงผลสีสันสดใส 2.8 นิ้ว |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 / 5,000 |
| ความจุธุรกรรม | 230,000 |
| การสื่อสารมาตรฐาน | TCP / IP, ไดรเวอร์ USB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องตรวจใบหน้าด้วยแสงที่มองเห็นได้ |
|---|---|
| วิธีการรับรู้ | ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/rfid/การ์ด/รหัสผ่าน |
| แสดง | หน้าจอ HD IPS ขนาด 5 นิ้ว |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| วิธีปลดล็อก | แอพมือถือ + ลายนิ้วมือ + รหัสผ่าน + การ์ด + คีย์ |
| ความจุลายนิ้วมือ | 100 |
| เซ็นเซอร์ลายนิ้วมือ | capacitive |
| แอพ Tuya | รองรับโทรศัพท์ iphone และ Android |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ความจุการ์ด / PIN | 3000 |
| บันทึกความจุ | 100,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง ประเทศจีน |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ปลดล็อคทาง | แอพมือถือ + ลายนิ้วมือ + รหัสผ่าน + การ์ด + กุญแจ |
| ความจุลายนิ้วมือ | 100 |
| Tuya APP | รองรับไอโฟนและโทรศัพท์ Android |
| พิมพ์ | เครื่องบันทึกเวลาไบโอเมตริกซ์พร้อมเครื่องอ่านบัตร |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 4 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| แสดง | จอ LCD แบบ Capacitive 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | แบตเตอรี่สำรอง / IC |
| ความเร็วประจำตัวประชาชน | น้อยกว่า 0.2 วินาที |
| ขนาด | 187 * 131 * 42 มม |
| วิธีการปลดล็อค | ใบหน้า, ลายนิ้วมือ, รหัสผ่าน, การ์ด, แอพ, กุญแจ |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แอป | Tuya Wifi |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ 5000mAh |
| ขนาดตัวล็อค | 24*240mm |
| วิธีการปลดล็อค | ใบหน้า, ลายนิ้วมือ, รหัสผ่าน, การ์ด, แอพ, กุญแจ |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แอป | Tuya Wifi |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ 5000mAh |
| ขนาดตัวล็อค | 24*240mm |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | TIMMY |
| รูปแบบการทำงาน | ออฟไลน์หรือออนไลน์ |
| ฟังก์ชั่นเสริม | แบตเตอรี่สำรอง |
| หมายเลขรุ่น | TM70 |