| วิธีการปลดล็อค | ใบหน้า, ลายนิ้วมือ, รหัสผ่าน, การ์ด, แอพ, กุญแจ |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แอป | Tuya Wifi |
| แบตเตอรี่ | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ 5000mAh |
| ขนาดตัวล็อค | 24*240mm |
| แสดง | จอ LCD แบบ Capacitive 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | แบตเตอรี่สำรอง / IC |
| ซอฟต์แวร์ | ฟรี |
| การสื่อสาร | TCP / IP, อีเธอร์เน็ต (โทรศัพท์พื้นฐาน), USB |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลกวางตุ้งประเทศจีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | TIMMY |
| รูปแบบการทำงาน | ออฟไลน์หรือออนไลน์ |
| ฟังก์ชั่นเสริม | แบตเตอรี่สำรอง |
| หมายเลขรุ่น | TM70 |
| แสดง | จอแสดงผล TFT 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| แรงดัน / กระแส | 9v 1a |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 / 5,000 |
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | GPRS / Wifi (อุปกรณ์เสริม) |
| ซีพียู | MT6765 (G36), 8 คอร์, 2.2GHz |
|---|---|
| แรมและรอม | RAM 4GB+ ROM 64GB (ตัวเลือก 6 + 128) |
| ขนาดหน้าจอ | หน้าจอแข็งความละเอียดสูง 5.0 นิ้ว ความละเอียด (720*1280) HD |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอแบบ Capacitive, กระจก Corning รุ่นที่ 4, ระบบควบคุมแบบสัมผัส 5 จุด |
| พิกเซลกล้อง | หน้า 500WFF หลัง 1300WAF |
| จอ | หน้าจอสัมผัส IPS ขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ปณิธาน | 272*480 |
| โหมดการระบุตัวตน | 1:N, 1:1 |
| ระบุความเร็ว | ≦0.2s |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| แสดง | หน้าจอสัมผัสขนาด 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้า, การ์ด, รหัสผ่าน |
| ความจุใบหน้า/RFID Card/รหัสผ่าน | มาตรฐาน 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| การสื่อสาร | USB,TCP/IP,U-Disk,WFII |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 300000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| แสดงขนาด | จอ LCD สี HD TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
| เข้าถึง Contr | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |
| แสดง | หน้าจอสี TFT 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์เดสก์ท็อปและซอฟต์แวร์เว็บเซิร์ฟเวอร์ |
| ความจุใบหน้า | 1000 |
| ลายนิ้วมือ/บัตร/รหัสผ่าน | 3000 |
| การสื่อสาร | ไดรฟ์ปากกา TCP/IP / USB |
| แสดง | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | ฟรี |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ความจุการ์ด | 5000 |