| แสดง | 2.4 TFT สี LCD |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ลายนิ้วมือการ์ดรหัสผ่าน |
| ฟังก์ชั่นเสริม | แบตสำรอง / IC / GPRS / 3G / 4G |
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ลายนิ้วมือ |
| การสื่อสาร | TCP / IP, Wifi, RS485, สาย USB, ไดรเวอร์ปากกา USB |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3,000 |
|---|---|
| ความจุการ์ด | 3,000 |
| บันทึกความจุ | 200,000 |
| แสดง | 2.4 นิ้ว TFT สี LCD |
| การสื่อสาร | USB, แฟลชไดรฟ์ USB |
| แสดง | หน้าจอสี TFT ขนาด 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์ | ซอฟต์แวร์เดสก์ท็อปและซอฟต์แวร์บนเว็บ |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 (5,000 ตัวเลือก) |
| ความจุบัตร RFID | 3000 (5,000 ตัวเลือก) |
| การสื่อสาร | TCP / IP / USB Pen Drive |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 3000 |
| ความจุการ์ด | 3000 |
| แสดง | หน้าจอ TFT 2.8 นิ้ว |
| แสดง | หน้าจอ TFT 2.8 นิ้ว |
|---|---|
| ตรวจสอบโหมด | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรรหัสผ่าน |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การสื่อสาร | ไดร์เวอร์ TCP / IP / USB |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / พอร์ตแบตเตอรี่ |
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
|---|---|
| การสื่อสาร | ไดร์เวอร์ TCP / IP / USB |
| แรงดัน / กระแส | 9V / 12V 1A |
| แสดง | หน้าจอ TFT 2.8 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาท์พุทรีเลย์ / พอร์ตแบตเตอรี่ |
| พิมพ์ | เครื่องลงเวลาพนักงานจดจำใบหน้าแบบไบโอเมตริกซ์แบบพกพา |
|---|---|
| การวัดไบโอเมตริกซ์ | ระบบจดจำใบหน้า/สแกนลายนิ้วมือ |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส 5 นิ้ว |
| การสื่อสาร | ทีซีพี/ไอพี,ยูเอสบี,ไวไฟ |
| การรับประกัน | รับประกันหนึ่งปี |
| ความจุของใบหน้า | 1K |
|---|---|
| ความจุลายนิ้วมือ / การ์ด / พิน | 5K |
| บันทึกความจุ | 300K |
| รูปแบบการระบุ | ใบหน้าลายนิ้วมือบัตรประชาชน PIN |
| ภาษา | จีน / อังกฤษ / สเปน / ชาวอินโดนีเซีย / ไทย / อาหรับ |
| รูปแบบการระบุ | รหัสผ่านใบหน้าลายนิ้วมือบัตร RFID |
|---|---|
| ความจุการ์ดลายนิ้วมือ / พิน | 5,000 |
| ความจุของใบหน้า | 1,000 |
| บันทึกความจุ | 300,000 |
| การสื่อสาร | เครือข่าย tcp / ip, USB, RS485, WIFI (อุปกรณ์เสริม) |
| จอภาพ | หน้าจอสัมผัส IPS HD 720P ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| โหมดการระบุ | ใบหน้า/ลายนิ้วมือ/PIN/การ์ด/ชุดค่าผสม |
| คุณสมบัติพิเศษ | การตรวจจับการเคลื่อนไหว, หน้าจอสัมผัส HD, กล้องสี HD, การมองเห็นได้ในเวลากลางคืน |
| ความจุลายนิ้วมือ | 10,000 |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 (20,000/50,000 ตัวเลือก) |