| ซอฟต์แวร์เข้าร่วมฟรี | ซอฟต์แวร์เดสก์ท็อปและซอฟต์แวร์คลาวด์บนเว็บ |
|---|---|
| การยืนยัน | การจําเพาะใบหน้า รหัสผ่าน การ์ด |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| กล้อง | กล้องโคคลอร์ 2MP + กล้องอินฟารา 2MP |
| สพป | 800G แฮชเรต |
| โหมดระบุตัวตน | ใบหน้า/รหัสผ่านและชุดค่าผสม |
|---|---|
| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัสขนาด 4.3 นิ้ว |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบลีนุกซ์ |
| ความจุใบหน้า / ID | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| การสื่อสาร | อินพุต / เอาต์พุต TCP / IP / Wi-Fi / วีแกนด์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 500/วัน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ความจุของรหัสผ่าน | 5,000 |
|---|---|
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| ดับบลิวอาร์ | ระยะทางไดนามิกกว้าง รองรับการจําหน่ายใบหน้าอย่างแม่นยํา |
| สพป | 800G แฮชเรต |
| พลังงาน | DC12V 1A |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
|---|---|
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| การยืนยัน | การจําเพาะใบหน้า รหัสผ่าน การ์ด |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4v,2000 MA |
| สพป | 800G แฮชเรต |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | DC12V 1A |
| ดับบลิวอาร์ | ระยะทางไดนามิกกว้าง รองรับการจําหน่ายใบหน้าอย่างแม่นยํา |
| ความจุใบหน้า | 5,000 |
| ความจุการ์ด | 5,000 |
| ดับบลิวอาร์ | ระยะทางไดนามิกกว้าง รองรับการจําหน่ายใบหน้าอย่างแม่นยํา |
|---|---|
| ความจุของรหัสผ่าน | 5,000 |
| บันทึกความจุ | 500,000 |
| กล้อง | กล้องโคคลอร์ 2MP + กล้องอินฟารา 2MP |
| พลังงาน | DC12V 1A |
| รุ่นอัลกอริทึมใบหน้า | ใบหน้า V2.2 |
|---|---|
| รุ่นอัลกอริทึมลายนิ้วมือ | นิ้ว V3.0.0 |
| ความสามารถในการลงทะเบียนผู้ใช้ | 5000 |
| ความจุของใบหน้า | 1000 |
| ความจุลายนิ้วมือ | 5000 |
| ความจุของใบหน้า | 3,000 |
|---|---|
| ความจุของผู้ใช้ | 3,000 |
| การทำธุรกรรม | 1,000,000 |
| แสดงขนาด | หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive HD ขนาด 2.8 นิ้ว |
| อินเตอร์เฟซการควบคุมการเข้าถึง | ล็อคเอาต์พุตรีเลย์ / เอาต์พุตสัญญาณเตือน / ปุ่มออก / เซ็นเซอร์ประตู |